Kế hoạch Giám sát tình hình triển khai thực hiện Nghị quyết số 16/NQ-HĐND ngày 19/12/2018 của Hội đồng nhân dân huyện về phát triển KT - XH, đảm bảo QP - AN năm 2019 trong lĩnh vực đầu tư xây dựng cơ bản và giải ngân các nguồn vốn
Số kí hiệu | 72/KH-HĐND |
Ngày ban hành | 27/08/2019 |
Thể loại | Công văn |
Lĩnh vực |
Hành chính |
Cơ quan ban hành | Hội đồng nhân dân huyện |
Người ký | Lê Văn Hùng |